இந்த கு ழந்தை யாருன்னு தெரியுமா.? பிக்பாஸ் போட்டியாளரில் இவரும் ஒருவர்தான் யாருன்னு பார்த்த நீங்களே ஷாக் ஆகிடுவிங்க..!!

Cinema

நடிகை பிந்து மாதவி ஒரு இந்திய மாடல் மற்றும் தி ரை ப்பட நடிகை ஆவர். இவர் தமிழ் மொழி மற்றும் தெலுங்கு மொழி சினிமாவில் பணிபுரிகிறார். தெலுங்கில் தனது நடிப்பு வா ழ்க்கை யைத் தொடங்கிய பின்னர், அவர் தமிழ் சினிமாவுக்கு மாறினார், அங்கு அவர் வேப்பம், கஜுகு, கேடி பில்லா கில்லாடி ரங்கா மற்றும் பசங்கா 2 உள்ளிட்ட பல வெற்றிகரமான படங்களின் ஒரு பகுதியாக இருந்தார். அவர் தற்போது ஆஹா மீதான வெப்சரீஸ் மாஸ்டிஸ் இல் க a ரி என்ற முக்கிய பாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். பிந்து மாதவி 1986 ஆம் ஆண்டு ஜூன் 14 ஆம் தேதி ஆந்திராவின் மதனப்பள்ளியில் பிறந்தார். வெளிநாட்டில் பயோடெக்னாலஜியில் முதுகலைப் படிப்பைத் தொடரவும், பின்னர் இந்தத் துறையில் வேலைக்குச் செல்லவும் திட் டமிட் டுள் ளதாக அவர் கூறியுள்ளார்.

கல்லூரியில் படித்தபோது, ​​மாடலிங் செய்யத் தொடங்கினார், முதல் வேலையாக சரவணா ஸ்டோர்களுக்கானது.அவளுக்கு தி ரைப் படங் களில் நடிக்க ஆசை இருந்தது, ஆனால் அவரது குடு ம்பத் தினர் அவர் தி ரை த்துறை யில் நு ழைவத ற்கு எ தி ராக கடுமையாக இருந்தனர், பிந்து தனது தந்தை அவருடன் எட்டு மாதங்களாக பேசவில்லை என்றும் அவரது தாயும் வருத்தப்பட்டார் என்றும் குறிப்பிட்டார்.சென்னையில் பி ரப ல புகை ப்படக் கலைஞர் வெங்கட் ராம் அவர்களைச் சந்தித்தார்.

அவர் அவருக்காக ஒரு போர்ட்ஃபோலியோ ஷூ ட் செய்ய ஒப் புக்கொ ண்டார். அவர் தனது ஆலோசனையை வழங்கியதால், வெங்கெட் ராம் “அதிசயமாக உதவியாக இருந்தார்” என்றும் அவர் “டின்ஸல் நகரத்தில் நான் வைத் திருக்கும் ஒரு காட் பாத ருக்கு மிக நெரு க்கமா னவர்” என்றும் அவர் கூறினார். அவர் அதிக மாடலிங் செய்தார் மற்றும் தொ லை க்காட்சி விள ம்பர ங்க ளில் தோன்றினார். அவர் தெலுங்கு இயக்குனர் சேகர் கம்முலாவால் ஆடிஷன் செய்யப்பட்டு, அவரது தயாரிப்பான அவகாய் பிரியாணி நடித்தார்.

சேரனின் தமிழ் கா தல் நாடக தி ரைப் படமான போக்கிஷாம் படத்திலும் அவர் துணை வேடத்தில் இற ங்கி னார். பிந்துவின் முதல் வெளியீடான ஓம் சாந்தி, இதில் காஜல் அகர்வால், நவ்தீப், நிகில் சித்தார்த் மற்றும் மாதவன் ஆகியோரின் குழும நடிகர்கள் நடித்திருந்தனர். பின்னர் அவர் ராம ராம கிருஷ்ண கிருஷ்ணா படத்திற்காக தயாரிப்பாளர் தில் ராஜுவுடன் ராம் மற்றும் அர்ஜுனுடன் இணைந்து பணியாற்றினார்.

அவரது அடுத்த மூன்று வெளியீடுகளான கெடி பில்லா கில்லாடி ரங்கா, தேசிங்கு ராஜா மற்றும் வருதபதத வாலிபர் சங்கம் ஆகிய நகைச்சுவை படங்களும் வணிக ரீதியாக வெ ற்றிக ரமான படங்களாக இருந்தன. கஜுகு மற்றும் கேடி பில்லா கில்லாடி ரங்கா “என் வாழ்க்கையை மாற்றிய இரண்டு படங்கள்” என்று அவர் கூறினார். அதன் பிறகு இவர் பல படங்கள் நடித்தார் மேலும் இவர் கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கிய பிக் பாஸ் என்ற தமிழ் ரி யாலிட்டி ஷோவில் பிந்து பங்கேற்று 35 வது நாளில் நிக ழ்ச்சி யில் நு ழைந்து ஐந்தாவது இடத்தைப் பிடித்தார்.

நிகழ்ச்சியில் தனது தோற்றத்தை இடுகையிடவும், பிந்து விளம்பரங்கள், திரைப்படங்கள் மற்றும் விளம்பர நிகழ்வுகளுக்கு அதிக வேலைகளை ஈர்த்தார். தற்போது அவரின் குழந்தை பருவ புகைப்படம் வெளியானது அதனை பார்த்த ரசிகர்கள் அந்த புகைப்படத்தை சமுக வலைத்தளம் முலம் ஷேர் செய்து வருகிறார்கள். இதோ அந்த புகைப்படம்..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *