பிரபல தொகுப்பாளினியின் க_ரு_வை க_லை_த்த ஹேம்நாத்; சித்ரா வ_ழ_க்கில் அடுத்தடுத்து வெளியே வரும் தி_டுக்_கி_டும் தகவல்

Cinema

தற்போது திரைப்படங்களையும் தாண்டி இந்த சின்னத்திரை நிகழ்சிகளும் சீரியல் தொடர்களும் மக்களிடையே நல்ல வரவேற்ப்பை பெற்று வருகின்றன.நாளுக்கு நாள் போட்டிபோட்டு கொண்டு இந்த சின்னத்திரை தொலைக்காட்சி சேனல்கள் புதிய புதிய நிகழ்சிகளை அறிமுகப்படுத்தி ரசிகர்களை விரும்பி பார்க்க வைக்கின்றனர். இப்படி எந்த அளவுக்கு இந்த சீரியல் தொடர்கள் மக்களிடையே பிரபலமாகின்றனவோ அதே அளவுக்கு இந்த சின்னத்திரை சீரியல் நடிகைகளும், தொகுப்பளிநிகளும் மக்களிடையே சினிமா நடிகைகள் அளவுக்கு பெயரும் புகழும் பெறுகின்றனர்.

நடிகை சித்ரா த ற்கொ_லை செய்துகொண்ட விஷயம் நாளுக்கு நாள் தி டு க்கி டும் தகவல்கள் வெளியாகி கொண்டிருக்கிறது.அதில், நடிகை சித்ராவின் கணவர் ஹேம்நாத், ஒரு சை_க்_கோ, ம_னநல சி_கிச்சை எடுத்தவர், சித்ராவை கொ_டூ_ர_மா_க அ_டி_த் து சி_த்ர_வதை செய்பவர்,க ன்னி_த்தன்_மையை ப_ரிசோ_திக்க முடியுமா எனக் கேட்டவர் என்று ச ரமா ரியாக கு_ற்_ற ம் சாட்டி வருகிறார் நண்பர் ரோகித்.இதையடுத்து, தற்போது ஹேம்நாத்தை பற்றி அடுத்த ஒரு ப_கீ_ர் த_கவல் வெளியாகியுள்ளது.

அதில் ஏற்கனவே ஒரு பிரபல தொகுப்பாளினியிடம் பழகி அவரை க_ர்ப்_பமா_க்கியதாகவும் , அதன் பின்னர் அந்த க_ரு_வை க_லைத் ததாகவும் த_கவல் வெளியாகியுள்ளது.இதனால், அந்த தொகுப்பாளினி யார் என அனைவரும் கேட்டு கொண்டிருக்கின்றனர். அவர் வந்து பேசினால் மட்டும் தான் சித்ராவின் ம_ர_ண_த்_திற்கு நி_யாயம் கிடைக்கும் எனவும் கூறுகின்றனர்.மேலும், குறிப்பிட்ட காணொளியின் மூலம் முழு தகவலையும் கண்டு தெரிந்துகொள்ளுங்கள்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *