ஜெயம் படத்தில் சதாவின் தங்கையாக நடித்த இந்த பொண்ணுக்கு திருமணம் முடிந்து விட்டதா..? இப்போ எப்படி இருக்கிறார் தெரியுமா..?

Cinema

நடிகை பூ ர்ணிதா 23 நவம்பர்1990ஆம் ஆண்டு அன்று பிறந்தார். அவர் ஒரு தென்னிந்திய நடிகை. அவர் பெங்களூரில் வசித்து வருகிறார் மற்றும் அவரது தாய் மொழி கன்னடம். அவள் தெலுங்கு, இந்தி, கன்னடம், இந் தி மற் றும் ஆ ங்கி ல மொ ழி களை பேசமுடியும். அவள் பெரும்பாலும் தெலுங்கு, தமிழ் மற்றும் கன்னட மொழிகளி ல் காணப்படுகிறாள்.

சில தொலைக் காட்சித் தொடர்கள் மூலம் தனது சிறு வயதிலேயே தனது நடிப்பு வா ழ்க்கையை த் தொ டங்கினார். ஒரு கோடையில், அவரது வீட்டிற்கு வெளியே விளையாடும் போது, ​​தற்போது அவரது இடத்திற்கு அருகில் ஒரு படப்பிடிப்பு நடக்கிறது.

கலைஞர்களில் ஒருவர் கலந்து கொள்ளவில்லை, எனவே, கல்யாணி யிடம் இந்த பாத்திரத்தை செய்ய முடியுமா என்று தயாரிப்பு கேட்டது. அதுவே தொழில் துறையில் அவருக்கு கிடைத்த முதல் வாய்ப்பாகும். தமிழ் நாடகப் படமான அல்லி தண்டாவானம் மற்றும் பிரபு தேவாவுடன் ஜூலியாக நடித்த போது அவர் பிரபலமடைந்தார். அவரது நடிப்பு ஒ ரு குழந்தை கலைஞரின் எதிர்பார்ப்புகளை மீறிய தற்காக பாராட்டப்பட்டது மற்றும் முதிர்ந்த மற்றும் அழகாக இருப்பதாகக் கூறப்ப ட்டது.

அப்போ திருந்து, அவர் குழந்தையாக இருந்த போது பல்வேறு படங்களி ல் தோன்றத் தொடங்கினார். பின்னர் அவர் சன் டிவியில் அண்ணாமலை என்ற தொலைக்கா ட்சி தொடரி ல் ரா திகா சரத்கு மாரின் டீனேஜ் மகளா க நடித்தார். அவர் தனது பெயரை பூர்ணிதா என்று மாற்றி மராந்தேன் மீம ரந்தேனில் நடித்தார் பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெற்றி பெறத் தவறிய கதா நாயகி.

பின்னர் ம லையா ளம் ம ற்றும் தெலுங் கு படங்களிலு ம் நடித்தார். பூர்ணிதாவும் விஜய் டிவியின் சூப்பர் அம்மாவில் தொ குப் பாளராக பணிபுரிந்தார். மேலும் தனது பெயரை மீ ண்டும் க ல்யாணி என்று மாற்றினார். அவர் பிரிவோம் சாந்திபோமின் சீசன் 2 மற்று ம் விஜய் டி வியில் பிரிவோம் மற்றும் சாந்தி போம் ஆகியவற்றில் தோன்றினார். அதே சேனலில் சூப்பர் சிங்கர் ஜூனியரில் தொ குத் து வழங்கினார்.

கல்யாணி தமிழ் அதிரடி படமாகவு ம், ஸ்ரீ தொடர்ந்து மலையாள படமா ன க ட்டுச் செம்ப கம் செய்தா ர். பின்னர் அவர் ஜெயம், முல்லவல்லியம் தென்மாவம் மற்றும் பலவ ற்றைச் செய்தார்.

டிசம்பர் 12, 2013 அன்று பம்பாயிலிரு ந்து டாக்டர் ரோஹித் உடனான ஒரு முறையான விழாவின் மூலம் கல்யாணி திருமணம் செய்து கொண்டார். அவர்களது திருமண ம் ஏற்பா டு செய்யப்பட்டிருந்தாலும் காதல் திருமணமாக மாறியது. தற்போது அவரின் புகைப்படம் வெளியானது. இதோ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *