7ஜி ரெயின்போ காலணி ரவிகிருஷ்ணாவா இது.?ஆளே அடையாளம் தெரியாம மாறி போய்டாறே..!!இப்போ எப்பிடி இருகாங்க பாருங்க நீங்களே ஷா க் ஆகிடுவிங்க..!! –

Cinema

இளைய தளபதி விஜய் தொடங்கி பல முன்னணி நடிகர்களையும் வைத்து திரைப்படங்கள் தயாரித்த பி ரபல தயாரிப்பாளர் ஏ.எம்.ரத்தினத்தின் மகன் தான் ரவிகிருஷ்ணா. ரவி கிருஷ்ணா 2 மார்ச் 1983 அன்று பிறந்தார். தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு திரைப்படத் தொழில்களில் பணியாற்றிய ஒரு இந்திய நடிகர். தயாரிப்பாளர் ஏ.எம். ரத்னமின் மகனான அவர் செல்வராகவனின் வி மர்சன ரீதியாக பாரா ட்டப் பட்ட 7 ஜி ரெயின்போ காலனியில் என்ற பட முலம் அறிமுகமானார். அந்த படத்தில் நடித்ததற்காக அவர் சிறந்த ஆ ண் அறிமுகத்திற்கான தெற்கே பிலிம்பேர் விருதை வென்றுள்ளார். ரவி கிருஷ்ணாவின் முதல் படம் 7 ஜி ரெயின்போ காலனி செல்வரகவன் இயக்கியது மற்றும் அவரது தந்தையால் தயாரிக்கப்பட்டது.

அந்த ஆண்டின் சிறந்த ஆ ண் அறிமு கத்திற்கான தென் பிலிம்பேர் விருதைப் பெற்றது மற்ற சிறு விருதுகளில். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பைத் தொடங்குவதற்கு முன்பு லண்டனின் கிங்ஸ் கல்லூரியில் உள்ள திரைப்பட நிறுவனத்தில் நடிப்பதில் ஒரு மாத பயிற்சி பெற்றார். அதைத் தொடர்ந்து எஸ். அவரது தந்தை தயாரித்த படங்கள் அனைத்தும் மோச மான வி மர்சன ங்களைப் பெற்றன, பாக்ஸ் ஆபிஸில் நல்ல வி யாபா ரம் செய்யவில்லை.


அவரது முதல் நேரடி தெலுங்கு துணிகர பிரம்மநந்தம் நாடக நிறுவனமும் பாக்ஸ் ஆபிஸ் குண்டாக இருந்தது, ரவி கிருஷ்ணா மோசமான பட்ஜெட் மற்றும் விள ம்பரம் காரணமாக படம் வெற்றிபெறவில்லை என்று புலம்பினார். அவரது அடுத்த வெளியீடு இருமொழி நேத்ரு இந்த்ரு நாலை நின்நா நேது ரெப்பு மற்றும் தெலுங்கு திரைப்படமான காமியத்தின் ரீமேக் என்ற கதல்னா சும்மா இல்லாய் என்ற படத்தில் நடித்தார்.

தமிழ் சினிமாவில் முதல் நவ-நோயர் படம் என்று அழைக்கப்படும் ஆரண்ய காண்டம் அவரது கடைசி படம். ஆனால் அதன் பின்னர் இவர் நடித்த படங்கள் எதுவும் பெரிதாக போகவில்லை. இதனால் பீல் அவுட்டானார் ரவிகிருஷ்ணா. தற்போது 36 வயதாகும் ரவிகிருஷ்ணா கோடம்பாக்கத்தில் பீல்ட் ஒவுட் ஆனதால் மும்பையில் செட்டில் ஆகிவிட்டார்.

இந்நிலையில் தன்னோடு முதல் படத்தில் நடித்த சோனியா அகர்வாலும், இவரும் எதிர்பாராமல் சந்தித்துக் கொண்டனர். இவர்கள் இருவரும் சேர்ந்து புகைப்படம் எடுத்துக் கொண்டனர். அது இப்போது வை ரலாகி வருகிறது. அதில் ர்விகிருஷ்ணா, ஹீரோவாக நடித்த காலத்தை விட, இப்போது அழகாக இருப்பதாக நெட்டிசன்கள் கமெண்ட் செய்து வருகின்றனர்.மேலும் அந்த புகைபடதியல் பார்த்தல் அவரை போன்ற தோற்றம் தெரியாது.இதோ நீங்களே அந்த புகைப்படங்களை பாருங்கள்..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *