இபோ நான் என்ன வேணாலும் பண்ணுவேன் என்று டிடி வெளயிட்ட க வர்ச்சி புகைப்படங்கள்..!! அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

0

திவ்யதர்ஷினி விஜய் டிவியின் செல்லப்பிள்ளை என்றால் இவரை கண்மூடி சொல்லலாம். அந்த அளவிற்கு விஜய் டிவியின் வளர்ச்சிக்காக உழைத்து உள்ள தொகுப்பாளர்கள் பட்டியலில் முதல் இடம் DD-க்கு தான். தனது வாழ்நாளில் பாதி நாட்களை விஜய் டிவிக்கே அர்ப்பணித்து உழைத்து மக்கள் மனதில் நீங்கா இடம் பிடித்தவர். இவர் தொகுத்து வழங்கும் நிகழ்ச்சிகள் கலகலப்பாக இருக்கும் என்பதால் DD தொகுத்து வழங்கும் நிகழ்ச்சியை ரசித்து பார்ப்பார்கள் ரசிகர்கள்.திருமணம் நடந்து விவாகரத்தான பின் மறுபடியும் விஜய் டிவியில் தனது பணியை தொடன்கினார். அவர் செய்யும் செயலை நேசித்து செய்வார். அவரது வாழ்வில் பல சறுக்கல்கள், மனக்கஷ்டங்கள் இருந்தாலும் கொஞ்சம் கூட வெளியில் காட்டாமல் சுற்றி உள்ளவர்களை கலகலப்பாக வைத்து கொள்வர்.

 

ஏற்கனவே DD வெளியிட்ட ஒரு வீடியோ ரசிகர்கள் படுமோசமாக கமெண்ட் செய்யப்பட்டு வருகிறது. அந்த வீடியோ DD அவரது தோழிக்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்தினை தெரிவிப்பதற்காக சமூகவலைத்தளத்தில் வெளியிட்டார். அந்த வீடியோவில் ஒரு புகைப்படத்தில் மெல்லிய உடை அனைத்து இருந்தார். அதனை பார்த்த ரசிகர்கள் உள்ளே உள்ளது எல்லாம் தெரியும் அளவிற்கு உடை அணிவதை என்று கமெண்ட் செய்து வந்தனர்.

தற்போது லாக் டோவ்ன் காரணமாக வீட்டில் இருக்கும்  அவர் தனது  சமூகவலைத்தளத்தில் ஐ ..ஐ .. நான் ஜாலியாக இருக்கிறேன்.. இப்பொது நான் என்ன வேண்டுமானாலும் செய்யலாம் என்று கூறி ஒரு புகைப்படத்தினை பதிவிட்டுள்ளார்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.