பால்கனியில் பேன்ட் போடாமல் க வர்ச்சியின் உச்சத்துக்கே சென்று படு சூடான புகைப்படத்தை வெளியிட்டு ரசிகர்களை கிறங்கடித்த பிரியா ஆனந்த்..!!

0

ப்ரியா ஆரம்பத்தில் தமிழ் படமான புகைப்படத்தில் தனது நடிப்பை அறிமுகப்படுத்தவிருந்தார், அவர் முதலில் கையெழுத்திட்டார், ஆனால் அதன் வெளியீடு 2010 வரை தாமதமாகிவிட்டதால், அவரது முதல் வெளியீடு புதுமுகம் அகமது இயக்கிய ஆக்ஷன்-த்ரில்லர் வாமானன் ஆனது. அவர்  பல படங்கள் தொடர்ந்து அடுத்ததாக 180 இல் நடித்தார், விளம்பரத் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் ஜெயேந்திராவின் இருமொழித் தமிழ்-தெலுங்கு திட்டம், இது 2011 இல் வெளியான ஒரே படமாகும். 2011 ஆம் ஆண்டின் இரண்டாம் பாதியில், ஆர் பால்கி தயாரித்த தனது முதல் இந்தி திரைப்படமான ஆங்கில விங்லிஷ் படத்திற்காக படமாக்கப்பட்டார்.இதில் ஸ்ரீதேவியுடன் திரையைப் பகிர்ந்து கொண்டார், அவர் தனது சிலையை போற்றுகிறார், கருதுகிறார்.அவர் தற்போது மூன்று தமிழ் படங்களுக்கு ஒரே நேரத்தில் படப்பிடிப்பு நடத்தி வருகிறார்,

 

குறிப்பாக 1980 களின் முக்கிய தமிழ் நடிகர்களின் மகன்களைக் கொண்டிருந்தார். அரிமா நம்பி விக்ரம் பிரபு, இரும்பு குதிரை நட்சத்திரங்கள் அதர்வா மற்றும் வை ராஜா வை ஆகியோர் கார்த்திக்கிற்கு ஜோடியாக நடித்துள்ளனர். கண்ணனின் அடுத்த படத்தில் விமலுக்கு ஜோடியாக பெண் கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க அவர் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார், இதில் அவர் மதுரை நாட்டைச் சேர்ந்த படித்த இளம் பெண்ணான அன்னபூர்ணியாக நடிப்பார்.

கோலிவுட் சினிமா துறையில் சில படங்களே நடித்து இருந்தாலும் இவரது தாக்கம் இளைஞர்களை தன் வசம் திரும்பி பார்க்க வைத்தது.இந்த நிலையில், ஊரடங்கு காரணமாக வீட்டிலேயே முடங்கி கிடக்கும் இவர்  தன் க வர்ச்சி படங்களை பதிவித்து மக்களை குஷி படுத்தி வருகிறார் .அந்த்த வகையுள் தற்போது ஒரு க வர்ச்சி படத்தை பதிவிட்டுள்ளார்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.