“இதுக்கு பேர்தான் ப்ளூ பிலிமா ?” இணையத்தை கலக்கும் சீரியல் நடிகை தேவிப்ரியாவின் ஹாட் புகைப்படம்..!! கலாய்க்கும் நெட்டிசன்கள்..!!

0

பிரபல தொலைகாட்சியில் ஒளிப்பரப்பான “சக்தி” தொடரின் மூலம் தான் தேவிப்ரியா ரசிகர்களுக்கு ப ரிட்சயமானார். தொலைக்காட்சி சீரியல்களில் 90-ஸ் காலக்கட்டத்தில் சீரியல் பார்த்தவர்கள் எல்லாவருக்கும் தேவி ப்ரியாவை நன்றாகவே தெரிந்திருக்கும். வி ல்லி கதாபாத்திரத்தில் வெ ளுத்து வாங்கி வந்தவர் தான் தேவிப்ரியா.இவருக்கு சிறு வயதில் இருந்தே இவர் பெண் போலிஸ் ஆக வேண்டும் என்பது தான் ஆசையாம். அதற்கு பலனாக இயக்குநர் பாரதிராஜா சீரியலில் பெண் போலீஸ் அ திகா ரியாக நடித்து அனைவரது பா ராட்டுகளையும் பெற்றார். அதற்க்கு பின்னர் ஒரு நிலை முன்னேறி, தமிழ் சினிமாவில் சில படங்களில் நடித்துள்ளார்.சீரியலிலில் கூட இந்த அளவுக்கு க வர்ச்சி காட்ட முடியுமா..? என்பது போல தான் இருக்கும் இவரது உடைகள். புடவை அணிந்தாலும் அது க வ ர்ச்சியாகவே இருக்கும் படி பார்த்துக்கொ ள்கிறார் அம்மணி.

 

ஊரடங்கு உத்தரவின் காரணமாக பிரபலங்கள் பலரும் வீட்டிலேயே முடங்கி வருகின்றனர். இதனால் என்ன செய்வதன்று தெரியாமல் திணறி வருகின்றனர்.ஆரம்பத்தில் விளையாட்டாக பொழுதை கழித்து வந்த பிரபலங்கள் நாள் நீண்டுகொண்டே போக தற்போது வீட்டை சுத்தம் செய்வது போன்ற விஷயங்களில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.சிலர் உடற் பயிற்சி செய்வது, தோட்டத்தை சுத்தம் செய்வது, புதிதாக ஏதாவது ஒன்றை புதிதாக கற்றுக்கொள்வது போன்றவைகளை செய்து வருகின்றனர்.

இந்நிலையில் ஊரடங்கு காரணமாக வீட்டில் பொழுதை கழிக்கும் இவரின் க வர்ச்சியான புகைப்படங்கள் இணையத்தளத்தில் பரவி ரசிகர்களிடையே கவனிக்கப்பட்டு வருகின்றது. இதோ அந்த புகைப்படம்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.